Tình yêu là món quà vô giá mà chúng ta có được trong vô vàn những mối quan hệ trong đời. Vậy nên, khi đã nhận được món quà vô giá ấy thì xin bạn hãy học cách nâng niu và trân trọng.
Dẫu có đôi khi mọi thứ không được êm đẹp như ý muốn nhưng chỉ là chút giận hờn thì đừng dễ nói lời chia tay. Bởi ngoài kia có rất nhiều người đang chật vật với những mối tình đơn phương, đang đau khổ với những tiếc nuối từ mối tình cũ, và nhiều những nỗi đau không thể nói thành lời.
Tình yêu là món quà vô giá mà chúng ta có được trong vô vàn những mối quan hệ trong đời. Vậy nên, khi đã nhận được món quà vô giá ấy thì xin bạn hãy học cách nâng niu và trân trọng.
Dẫu có đôi khi mọi thứ không được êm đẹp như ý muốn nhưng chỉ là chút giận hờn thì đừng dễ nói lời chia tay. Bởi ngoài kia có rất nhiều người đang chật vật với những mối tình đơn phương, đang đau khổ với những tiếc nuối từ mối tình cũ, và nhiều những nỗi đau không thể nói thành lời.