Trong những năm tháng làm việc, tôi đã tư vấn hàng trăm vụ ly hôn. Nói một cách khá vui vẻ là tôi đã nhúng tay vào không biết bao nhiêu vụ ly dị ở Việt Nam. Cái việc mà mọi người sợ hãi đối mặt nhất thì tôi suốt ngày gặp. Gặp nhiều quá nên cũng thấy bình thường. Cho nên tôi xin chia sẻ với các bạn một vài góc nhìn của tôi về Ly hôn và hãy đơn giản hóa nó.
📔 Khóa học "Thuận Vợ Thuận Chồng"Trong những năm tháng làm việc, tôi đã tư vấn hàng trăm vụ ly hôn. Nói một cách khá vui vẻ là tôi đã nhúng tay vào không biết bao nhiêu vụ ly dị ở Việt Nam. Cái việc mà mọi người sợ hãi đối mặt nhất thì tôi suốt ngày gặp. Gặp nhiều quá nên cũng thấy bình thường. Cho nên tôi xin chia sẻ với các bạn một vài góc nhìn của tôi về Ly hôn và hãy đơn giản hóa nó.
📔 Khóa học "Thuận Vợ Thuận Chồng"